Canje-canjen farashin ƙarfe

Tun daga Maris, farashin karafa na cikin gida ya zaɓi ya sake tashi sama a ƙarshen Maris bayan fuskantar babban matakin gyare-gyare.Musamman, tun daga ranar 26 ga Maris, menene ma'anar zabar ci gaba a sama bayan sauyin da aka samu na farashin karfe?Kuma me zai faru a gaba bayan farashin tabo na farashin karafa ya hauhawa?Haɓaka haɓakar farashin billet a Tangshan a ƙarƙashin ƙuntatawa na samarwa shine fuse kai tsaye don hauhawar farashin ƙarfe kwanan nan.Hannun billet na Tangshan sun ragu sosai.A wannan makon, manyan wuraren ajiyar kayayyaki da tashoshin jiragen ruwa na Tangshan suna da hannun jari iri ɗaya na tan 465,700, raguwar mako-mako na tan 253,900.A halin yanzu, lissafin billet na Tangshan ya kasance mafi ƙanƙanta a cikin lokaci guda.Haɓaka buƙatun kasuwannin karafa da kuma saurin narkewar kayayyaki sune ƙwaƙƙwaran ginshiƙi na hauhawar farashin ƙarfe na baya-bayan nan.Tun daga tsakiyar zuwa ƙarshen Maris, buƙatun lokacin kololuwa a kasuwar karafa ya ƙaru, kuma buƙatun sayayyar albarkatun ƙasa ya yi ƙarfi.Dangane da faranti, za a ci gaba da kiyaye yawan amfani da kayan da ake amfani da su, injinan tsarin ƙarfe, da dai sauransu kai tsaye a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma yiwuwar sauye-sauyen manufofin rangwamen harajin da ake fitarwa zuwa ƙasashen waje ya haifar da haɓakar faranti zuwa ketare, wanda kuma ya haifar da haɓakar fitar da faranti. ya haifar da saurin narkewar kayayyakin faranti nan gaba kadan.


Lokacin aikawa: Maris 29-2021